Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
 nguba777 (738)
 T&J (660)
 laodai (449)
 hatbui (427)
 taonhat (414)
 (ox) (309)
 minktacodok_QT (278)
 copper (237)
 kaka_thanh (155)
 booboo_lee (123)

Share | 

Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
taonhat
Học sinh cưng
Học sinh cưng
taonhat

Tình trạng Tình trạng : quan hệ phức tạp
Số bài gửi Số bài gửi : 414
Được cám ơn Được cám ơn : 10
Giới tính Giới tính : Nữ
Sinh ngày Sinh ngày : 25/10/1992
Đến từ Đến từ : hh-xm-vt-vn

Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 _
Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeFri May 20, 2011 6:29 pm

Diễn đàn này càng nhìu mem thì càng vui chứ sao,nhưng phải nhiệt tình a nghen, như taonhat dễ thương đây nè, Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 592865
Mỗi mem khi tham gia diễn đàn này thì cùng nhau góp tay xây dựng đễn đàn mỗi ngày 1 khí thế và hoành tráng hơn,nhưng......taonhat nghĩ diễn đàn này là của anh chị 12a1 2006-2009 nên tụi mình chỉ góp ý xây dựng thôi chứ hổng nên biến diễn đàn này thành diễn đàn t2 của bất cứ ai ah nha Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 704530
Ah mà giang nì, mún nói j thì Giang gom mấy cái ý kiến kia vô cùng 1 khung lun đi,cứ chia nhỏ nó ra như vậy nhìn rắc rối,lộn xộn wa'.
giangbk_92
Học sinh có cố gắng
Học sinh có cố gắng
giangbk_92

Số bài gửi Số bài gửi : 46
Được cám ơn Được cám ơn : 1
Giới tính Giới tính : Nam
Sinh ngày Sinh ngày : 20/07/1992
Đến từ Đến từ : nhà của mình
Tâm trạng hiện nay Tâm trạng hiện nay : Happy

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeFri May 20, 2011 7:32 pm

vậy nguba xem như là huề nha , thực ra lúc đầu rất bục vì chữ bố láo đó , nhưng h` hết ùi , vi nghĩ chắc là nói vui thôi phải không , a taonhat à , giang biết rồi sẽ , lần đầu tham gia mà nên hay bị mắc lỗi , sẽ không phải là diễn đàn thứ 2 mà muốn dùng vào việc như thế này nè , cóp hình lên cho mấy bạn coi . hello
thienbk_92
Em mới vô lớp
Em mới vô lớp
thienbk_92

Số bài gửi Số bài gửi : 7
Được cám ơn Được cám ơn : 0
Sinh ngày Sinh ngày : 15/11/1992
Đến từ Đến từ : nha cua minh

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeFri May 20, 2011 7:56 pm

chào 4rum hello , hôm bũa đi chơi vui thiệt , hi vọng bữa sau vui hơn nữa , các bạn chơi nhiệt tình hơn. các bạn a2 vào đay chém gió cho vui : khoaichi khoaichi khoaichi khoaichi khoaichi khoaichi khoaichi khoaichi khoaichi khoaichi khoaichi
taonhat
Học sinh cưng
Học sinh cưng
taonhat

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeFri May 20, 2011 8:02 pm

Hì,hình như đây là Thiên phải không nhẩy? yy2
thienbk_92
Em mới vô lớp
Em mới vô lớp
thienbk_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeSat May 21, 2011 12:09 pm

ban taonhat la ai co the cho minh biet dc ko Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 997105 Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 997105 Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 997105
taonhat
Học sinh cưng
Học sinh cưng
taonhat

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeSat May 21, 2011 7:05 pm

hihi, là bạn cũ thời cấp 2 ý mà.... Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 997105 học cùng lớp nhau đó! ^^
thienbk_92
Em mới vô lớp
Em mới vô lớp
thienbk_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeSat May 21, 2011 8:08 pm

là ai mà mình nghĩ mãi không ra ta, có thể nói rõ hơn chút nữa không? yy1 yy1 yy1
taonhat
Học sinh cưng
Học sinh cưng
taonhat

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeSat May 21, 2011 8:22 pm

hehe, qua hình ảnh thành viên xem đi....nhớ ủng hộ cho taonhat nữa nhá, khoaichi
thienbk_92
Em mới vô lớp
Em mới vô lớp
thienbk_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeSat May 21, 2011 8:39 pm

nhìn không ra,nói tên lun đi co gì đâu..hihi koduocma Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 997105 koduocma
taonhat
Học sinh cưng
Học sinh cưng
taonhat

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeSat May 21, 2011 9:21 pm

Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 55449 Sư phụ......................xem hình mà không xem comment! Thôi không nói tên ra đâu.......ngại! :D
thienbk_92
Em mới vô lớp
Em mới vô lớp
thienbk_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeSat May 21, 2011 10:45 pm

à, hồi nảy xem mà không thấy. giờ thì biết ai rồi. mà công nhận bữa nay trông xin gái thiệt. : Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 893911 Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 893911 Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 893911 khoaichi
taonhat
Học sinh cưng
Học sinh cưng
taonhat

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeSun May 22, 2011 7:58 am

yy2 :-D cuoideu khoaichi wa' khen wa' khen ùi.....
T&J
Quản trị
Quản trị
T&J

Tình trạng Tình trạng : Đang iuHình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 8
Số bài gửi Số bài gửi : 660
Được cám ơn Được cám ơn : 37
Sinh ngày Sinh ngày : 20/08/1991
Đến từ Đến từ : UEH
Tâm trạng hiện nay Tâm trạng hiện nay : Sad

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeSun May 22, 2011 11:17 am

giangbk_92 đã viết:
...giang muốn xin cho bạn bè lớp a2 vào chung diễn đàn để cùng chia sẽ , hay thông báo gì về kế hoạch của lớp . không biết có tiện không .
Mình xin có câu trả lời như sau(sau khi suy nghĩ + tham vấn một số anh em):
Việc tham gia diễn đàn=> rất ok, càng đông càng vui.
Nhưng...bản chất diễn đàn vẫn đang là diễn đàn 12a1, nhấn mạnh là 12a1, cho nên mem nào tham gia đều là mem cả, tham gia với tư cách là mem, nếu mem 12a2 vào thông báo thì diễn đàn này loạn mất. Ý mình mún là nếu mem không thuộc 12a1 thì tham gia giao lưu, làm quen, trao đổi, lâu lâu có tổ chức offline, đi chơi thì cùng đi. Còn nếu mún thông báo việc lớp thì e rằng không được vì lớp 12a2 cũng cần không gian riêng, có những điều thành viên 12a2 mún nói riêng vs nhau, nói trên đây anh em bên đó cũng không tiện nói. Chắc Giang hỉu ha. Thân !
https://12a1.forumotion.co.uk
T&J
Quản trị
Quản trị
T&J

Tình trạng Tình trạng : Đang iuHình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 8

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeSun May 22, 2011 11:26 am

Nếu Giang mún có một nơi cho anh em bên đó giao lưu thì mình có một số gợi ý cho Giang nà:
1. Tạo nhóm trên Facebook: Có thể tạo một nhóm tên vd như "Lớp 12a2 2k7-2k10" rồi add thành viên vô, thế là ai có account facebook đều có thể chém gió rồi.
2. Tạo một diễn đàn: Nếu lớp 12a2 có mem nào học IT hoặc mê IT thì nhờ bạn đó làm, nếu chưa rành thì dùng dịch vụ 4rum miễn phí của một số trang như HNSV,... hoặc lên Google search "Tạo diễn đàn miễn phí" là ra à.
Mình nghĩ diễn đàn miễn phí hay có phí thì có không gian chém gió vs anh em vui là ok rùi hén. Như 12a1 nà, diễn đàn không pro nhưng vẫn vui.
giangbk_92
Học sinh có cố gắng
Học sinh có cố gắng
giangbk_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeSun May 22, 2011 10:27 pm

em biết rồi , cái này e sẽ cố gắng làm riêng , tuy nhiên mình có nên có gì đó chung cho toàn trường không a đức , ví dụ diễn đàn chung .
taonhat
Học sinh cưng
Học sinh cưng
taonhat

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeSun May 22, 2011 10:45 pm

Trường mình cũng có diễn đàn rồi đó,nhưng có điều trông nó tẻ nhạt wa', không thích hợp để......để có những cái gọi là chém gió cho hay ấy. Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 39229
T&J
Quản trị
Quản trị
T&J

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeMon May 23, 2011 7:39 am

giangbk_92 đã viết:
em biết rồi , cái này e sẽ cố gắng làm riêng , tuy nhiên mình có nên có gì đó chung cho toàn trường không a đức , ví dụ diễn đàn chung .
Đang có ý tưởng Giang à, nhưng chưa dám nói j hết, làm xong mới nói. Hihi. Ráng chờ nhé, anh em đang thi, không thể dành nhìu thời gian được.
giangbk_92
Học sinh có cố gắng
Học sinh có cố gắng
giangbk_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeMon May 23, 2011 9:58 am

u` em biet ma , em cung gan thi roi , dot nay chua hoc gi het , chac rot wa , he neu neu co the a e ta to chuc buoi giao luu 2 lop làm chuyen da ngoại , vao may ngày mà mơi nghĩ hè , ý a thễ nào
T&J
Quản trị
Quản trị
T&J

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeMon May 23, 2011 11:13 am

Uhm, được đó. Nhưng nói trước là trường anh ngộ lắm, người ta chưa nghỉ mình nghỉ hè trước, tới hồi người ta nghỉ thì mình đi học, đầu tháng 8 anh học lại rồi. Anh mún tổ chức đi chơi ở quê hơn ở tp, bạn bè cũng tiện đi lại; đi biển hay đi đâu đó...và không nhậu nhẹt.
giangbk_92
Học sinh có cố gắng
Học sinh có cố gắng
giangbk_92

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeMon May 23, 2011 3:55 pm

chắc chắn ko nhậu ( nhậu thì tăng 2 , vì có nhiều bạn rất chi là thích thú mún nhậu ) kế hoạch lúc em wa học cách tạo diễn đàn rồi bàn cụ thể , vì không co thời gian để bàn nữa . ok vậy đi nha . mà khi wa đề nghi khách đến nhà không gà củng vịt ko là ăn bom Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 711643 Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 711643 Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 711643 Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 711643 Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 711643
nguba777
Giám thị phòng thi
Giám thị phòng thi
nguba777

Số bài gửi Số bài gửi : 738
Được cám ơn Được cám ơn : 57
Sinh ngày Sinh ngày : 18/08/1991
Đến từ Đến từ : DHCN TP HCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitimeMon May 23, 2011 7:59 pm

@giangbk_92: khách đến nhà, không gà thì... cút !
câu này cho cả khách và chủ lun...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !   Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha ! - Page 2 I_icon_minitime

Hình đi chơi dã ngoại của lớp 12a2- Các bạn nhớ vào xem nha !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
Những điều cần đặc biệt chú ý !◘ Nhấn nút Cảm ơn để cảm ơn người viết bài nếu bài viết hay + ý nghĩa !!
◘ Nhấn nút để báo cáo bài viết không đúng quy định !
◘ Không cần biết nội dung như nào, nếu viết kiểu ký tự lằng nhằng, không dấu thì sẽ bị xóa mà không cần báo trước.