Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
 nguba777 (738)
 T&J (660)
 laodai (449)
 hatbui (427)
 taonhat (414)
 (ox) (309)
 minktacodok_QT (278)
 copper (237)
 kaka_thanh (155)
 booboo_lee (123)

Share | 

Thông báo cực quan trọng tới các mem

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
copper
Quản trị
Quản trị
copper

Tình trạng Tình trạng : Độc thân
Số bài gửi Số bài gửi : 237
Được cám ơn Được cám ơn : 22
Giới tính Giới tính : Nam
Sinh ngày Sinh ngày : 04/03/1991
Đến từ Đến từ : Paradise

Thông báo cực quan trọng tới các mem _
Bài gửiTiêu đề: Thông báo cực quan trọng tới các mem   Thông báo cực quan trọng tới các mem I_icon_minitimeSat Apr 03, 2010 1:46 pm

Mình thấy 4rum mình các bạn viết nhiều bài hay nhưng có mot số mem viết bài ko có dấu,lời nói mất lịch sự.
Nay mình gửi thông báo này tới các mem:Những bài viết nào ko có dấu,lời nói ko lịch sự sẻ bị xoá bài ngay lập tức.chúng ta phải chung tay tạo nên 4rum a1 chuyên nghiệp, đây là cách cho các bạn quen dần, mai mốt vào các mem vào các 4rum khác, viết bài lơ mơ là bị xoá liền,
cảnh cáo Mr Bão va Luân nhá
booboo_lee
Giám thị phòng thi
Giám thị phòng thi
booboo_lee

Số bài gửi Số bài gửi : 123
Được cám ơn Được cám ơn : 3
Sinh ngày Sinh ngày : 01/04/1991
Đến từ Đến từ : ***HEAVEN***

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo cực quan trọng tới các mem   Thông báo cực quan trọng tới các mem I_icon_minitimeSat Apr 03, 2010 3:31 pm

boo phản đối
1. 4rum mới lập chưa chi đã cấm đoán lung tung

2. nếu ta 4rum toàn những lời nói lịch sự , nghiêm chỉnh thì giống như ta lập 4rum cho mấy cụ nhà ta wa'

3. tụi mình còn " trẻ thơ " mà, đùa nghịch 1 tí mới nhớ lại cảm giác ngày xưa ...

4. ko phải ai cũng có máy tính như Đồng, lên đây muốn lên 4rum phải ra tiệm net, mà đâu phải cái máy nào cũng có sẵn Unikey

5. đôi khi , ah ko, luôn luôn chứ, cuộc sống phải có nhiều rất nhiều màu sắc... Đồng đừng dùng cách nhìn phiến diện 1 chiều để đành giá mọi thứ theo ý mình mình như thế . có thể Đồng ko thik cách nói chuyện của Bão nhưng mem khác thik ( mhư tui chẳng hạn)

6. hết rồi, chỉ có 5 điều trên thui, anh em đồng ý với mình ha?

" những gì dc viết trên đây chỉ mang tính tham khảo, mọi vần đề phát sinh ko liên quan đến tui"
nguba777
Giám thị phòng thi
Giám thị phòng thi
nguba777

Số bài gửi Số bài gửi : 738
Được cám ơn Được cám ơn : 57
Sinh ngày Sinh ngày : 18/08/1991
Đến từ Đến từ : DHCN TP HCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo cực quan trọng tới các mem   Thông báo cực quan trọng tới các mem I_icon_minitimeSat Apr 03, 2010 5:58 pm

Mr.nguba777 phản đối !!!
trước khi đọc bài này ai có ý định phản đối thì ko nện đọc. người viết bài này về bản chất vẫn là 1 spammer chính hãng, ko phải hàng nhái. mặt khác, tiềm lực quân sự của người này rất là mạnh mẽ. đúng như lời sư phụ cùi bắp Mr.boo nói.
bạn bè mà ko chọc ghẹo nhau thì chỉ lên 4rum chỉ khen nhau rồi thành mấy thằng tự sướng với nhau àh?
như chúng ta có thể nói Mr.boo vì sao chọn tên "boo" vì y tưởng nhớ lại biệt danh đã đi vào lịck sử hào hùng: luân môi "boo"
cả năm dc 1 ngày sinh nhật để trêu ghẹo mà còn thế àh? mà Mr.righ... có địng tính luôngngày sinh nhật 4/9 ko zạ ? có thì nói truớc để giang hồ có thời gian chuẩn bị pháo kíck.

tất cả mọi ý kiến phản đối đều ko có giá trị. mong admin T&J chiếu cố giùm bang hội của " cùi bắp sư phụ".
:bom: :twisted: :twisted: :affraid:
T&J
Quản trị
Quản trị
T&J

Tình trạng Tình trạng : Đang iuThông báo cực quan trọng tới các mem 8
Số bài gửi Số bài gửi : 660
Được cám ơn Được cám ơn : 37
Sinh ngày Sinh ngày : 20/08/1991
Đến từ Đến từ : UEH
Tâm trạng hiện nay Tâm trạng hiện nay : Sad

Bài gửiTiêu đề: Cuộc sống cần có nhiều màu sắc mà   Thông báo cực quan trọng tới các mem I_icon_minitimeSat Apr 03, 2010 9:34 pm

Mình đồng ý với MR. Boo. Chúng ta đã không gặp nhau lâu rồi, mình vào ĐH rất buồn vì không dc như xưa, mình vẫn thích cách nói trêu gẹo nhau của các bạn. Nhưng chúng ta cũng nên tiếp thu ý kiến của MR. Copper, chúng ta nên giữ cách nói chuyện như ngày xưa, vui vẽ, không nên cứng nhắc, nhưng cũng lịch sự, có thể người đối diện sẽ không suy nghĩ như cách mình nghĩ..
Khép lại vấn đề ở đây, chúng ta không nên vì chuyện này mà làm bất hoà. Được không các bác ?
https://12a1.forumotion.co.uk
copper
Quản trị
Quản trị
copper

Tình trạng Tình trạng : Độc thân
Số bài gửi Số bài gửi : 237
Được cám ơn Được cám ơn : 22
Sinh ngày Sinh ngày : 04/03/1991
Đến từ Đến từ : Paradise

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo cực quan trọng tới các mem   Thông báo cực quan trọng tới các mem I_icon_minitimeSun Apr 04, 2010 11:59 am

Đồng ý với ý kiến ăn nói của teen, nhưng mong các mem viết bài có dấu giùm, ngoài tiệm net ko có vietkey,unikey thì lên google mà tìm, down chưa hết 1 phút đâu, zậy đi, close topic nhá :twisted: :twisted: :twisted: :twisted: :twisted:
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thông báo cực quan trọng tới các mem   Thông báo cực quan trọng tới các mem I_icon_minitime

Thông báo cực quan trọng tới các mem

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Những điều cần đặc biệt chú ý !◘ Nhấn nút Cảm ơn để cảm ơn người viết bài nếu bài viết hay + ý nghĩa !!
◘ Nhấn nút để báo cáo bài viết không đúng quy định !
◘ Không cần biết nội dung như nào, nếu viết kiểu ký tự lằng nhằng, không dấu thì sẽ bị xóa mà không cần báo trước.