Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
 nguba777 (738)
 T&J (660)
 laodai (449)
 hatbui (427)
 taonhat (414)
 (ox) (309)
 minktacodok_QT (278)
 copper (237)
 kaka_thanh (155)
 booboo_lee (123)

Share | 

VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thutuong_chinhphu
Học sinh có cố gắng
Học sinh có cố gắng
thutuong_chinhphu

Số bài gửi Số bài gửi : 42
Được cám ơn Được cám ơn : 3
Sinh ngày Sinh ngày : 04/06/1992
Đến từ Đến từ : Hoahoicity

VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? _
Bài gửiTiêu đề: VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........???   VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 11:35 am

xin mọi người đóng góp ý kiến nha.
Theo TT_CP :
- không chửi thề............(tốt).
- đã là thành viên thì cũng nên đóng góp bài viết.
- .........................
taonhat
Học sinh cưng
Học sinh cưng
taonhat

Tình trạng Tình trạng : quan hệ phức tạp
Số bài gửi Số bài gửi : 414
Được cám ơn Được cám ơn : 10
Giới tính Giới tính : Nữ
Sinh ngày Sinh ngày : 25/10/1992
Đến từ Đến từ : hh-xm-vt-vn

Bài gửiTiêu đề: Re: VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........???   VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 11:44 am

taonhat thích post bài viết mới cho mọi người xem,post đến mún ngộp thở lun,những bài theo mình đó là vui nhưng với 1 số người thì lại không thích!
hihi,nhìu khi thấy tít hay nên liền copy về mà không bít nội dung nó là j hết!
rồi lại quên cái zụ tìm mục mà post nữa chứ,cứ đụng đâu là post đó không ah,cứ bị nhắc hoài......ối giời ơi......cúm ơn hatbui đi nèo!!!
T&J
Quản trị
Quản trị
T&J

Tình trạng Tình trạng : Đang iuVĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? 8
Số bài gửi Số bài gửi : 660
Được cám ơn Được cám ơn : 37
Giới tính Giới tính : Nam
Sinh ngày Sinh ngày : 20/08/1991
Đến từ Đến từ : UEH
Tâm trạng hiện nay Tâm trạng hiện nay : Sad

Bài gửiTiêu đề: Re: VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........???   VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 11:51 am

Mình là admin mình cũng có chút ý kiến cho anh em như sau:
-Việc xây dựng văn hoá 4rum là rất tốt, rất cám ơn sự quan tâm và đóng góp của anh em.
- Tuy nhiên, nhìn nhận lại 4rum hiện nay gần như không còn nhìu người quan tâm nữa.Nhìn vào thực tế đó, hiện nay mình chỉ hướng cho 4rum hướng đi là nơi relax của anh em, ngoài facebook và các diễn đàn mà các bạn thường lui tới mà thôi.
Mong anh em đừng thất vọng vì admin mà nói vậy thì còn mem nào hứng thú nữa, nhưng thực tế nó là như vậy.
Vì vậy, mình rất mong anh em cứ vô đây thoải mái, như là không gian cho các bạn tâm sự, để than phiền khi không bit than phiền vs ai.
Việc văn hoá trên 4rum mình chỉ khuyến khích thoy chứ làm sao ép các bạn được, vs lại thấy hiện nay là cũng tạm rồi, đừng cố gắng nhìu khi 4rum này nó có đi đến đâu đâu.
12a1- My freedom begins here ! Đó là điều mình nghĩ đó, bi giờ vs mình nó như là không gian chung, mình chẳng còn là admin nữa, chỉ là một mem có "quyền" hơn các bạn một chút thoy. Peace ! Chúc anh em vui vẽ !
https://12a1.forumotion.co.uk
thutuong_chinhphu
Học sinh có cố gắng
Học sinh có cố gắng
thutuong_chinhphu

Bài gửiTiêu đề: Re: VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........???   VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 11:59 am

T&J đã viết:

12a1- My freedom begins here ! Đó là điều mình nghĩ đó, bi giờ vs mình nó như là không gian chung, mình chẳng còn là admin nữa, chỉ là một mem có "quyền" hơn các bạn một chút thoy. Peace ! Chúc anh em vui vẽ !

- mình không dịch được tiếng eglish.
- nếu là một mem thì phải cống hiến cho ae nhiều bải viết chứ ha như taonhat ấy. mình thấy bạn chẳng có bài viết nào trong thời gian gần đây cả.
- có cố gắng là có kết quả mà.
taonhat
Học sinh cưng
Học sinh cưng
taonhat

Tình trạng Tình trạng : quan hệ phức tạp
Số bài gửi Số bài gửi : 414
Được cám ơn Được cám ơn : 10
Giới tính Giới tính : Nữ
Sinh ngày Sinh ngày : 25/10/1992
Đến từ Đến từ : hh-xm-vt-vn

Bài gửiTiêu đề: Re: VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........???   VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 12:01 pm

ủa cái chữ "vẽ" mà admin viết hình như không đúng-nói chung là sai ùi thì phải!!!
phải là "vẻ" chứ nhẩy!!! VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? 233349 VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? 233349
văn hóa 4rum là phải viết đúng chính tả nữa chứ nhỉ! hehe VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? 386797 VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? 386797 VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? 386797
thutuong_chinhphu
Học sinh có cố gắng
Học sinh có cố gắng
thutuong_chinhphu

Bài gửiTiêu đề: Re: VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........???   VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 12:07 pm

taonhat đã viết:
ủa cái chữ "vẽ" mà admin viết hình như không đúng-nói chung là sai ùi thì phải!!!
phải là "vẻ" chứ nhẩy!!! VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? 233349 VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? 233349
văn hóa 4rum là phải viết đúng chính tả nữa chứ nhỉ! hehe VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? 386797 VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? 386797 VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? 386797

- cái đó là văn hóa chữ viết mà???
T&J
Quản trị
Quản trị
T&J

Tình trạng Tình trạng : Đang iuVĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? 8
Số bài gửi Số bài gửi : 660
Được cám ơn Được cám ơn : 37
Giới tính Giới tính : Nam
Sinh ngày Sinh ngày : 20/08/1991
Đến từ Đến từ : UEH
Tâm trạng hiện nay Tâm trạng hiện nay : Sad

Bài gửiTiêu đề: Re: VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........???   VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? I_icon_minitimeFri Apr 08, 2011 12:15 pm

Thank Taonhat !
https://12a1.forumotion.co.uk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........???   VĂN HÓA 4RUM- PHẢI LÀM NHỮNG GÌ.........??? I_icon_minitime

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Những điều cần đặc biệt chú ý !◘ Nhấn nút Cảm ơn để cảm ơn người viết bài nếu bài viết hay + ý nghĩa !!
◘ Nhấn nút để báo cáo bài viết không đúng quy định !
◘ Không cần biết nội dung như nào, nếu viết kiểu ký tự lằng nhằng, không dấu thì sẽ bị xóa mà không cần báo trước.