Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
 nguba777 (738)
 T&J (660)
 laodai (449)
 hatbui (427)
 taonhat (414)
 (ox) (309)
 minktacodok_QT (278)
 copper (237)
 kaka_thanh (155)
 booboo_lee (123)

Share | 

Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
T&J
Quản trị
Quản trị
T&J

Tình trạng Tình trạng : Đang iuMột vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 8
Số bài gửi Số bài gửi : 660
Được cám ơn Được cám ơn : 37
Giới tính Giới tính : Nam
Sinh ngày Sinh ngày : 20/08/1991
Đến từ Đến từ : UEH
Tâm trạng hiện nay Tâm trạng hiện nay : Sad

Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! _
Bài gửiTiêu đề: Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi !   Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! I_icon_minitimeTue Sep 21, 2010 8:18 am

Mình xin nói nhiều việc trong 1 Topic để các bạn tiện theo dõi và góp ý nhé !
Đầu tiên mình xin nói một số cảm nhận về buổi offline của lớp tí nhé !
Mình rất vui, mặc dù không đi offline cùng với các bạn được. Vui bởi vì qua một thời gian lắng đọng bây giờ lớp mình dường như đã gắn kết lại với nhau như ngày xưa, trên diễn đàn lại xuất hiện thêm các Topic muốn làm lại áo lớp, đồng thời là sự xuất hiện của các anh em lên post bài cũng như spam lại càng khích lệ tinh thần cho mình và các bác đã phát triển diễn đàn.

Thứ hai, mình rất xin lỗi anh em hứa mà không đi được, lần này chắc là lần thứ n mình thất hứa rồi. Rất xin lỗi anh em, mong anh em đừng trách mình nha ! Lần sau mình chắc chắn sẽ đi,vì không trốn được nữa- keke+ không khí các bạn ăn chơi "nóng" quá, quả thực mình không thích đi chơi với không khí im ắng, phải nóng như buổi offline hôm chủ nhật mới vui.

Thứ ba, về áo lớp mình rất ủng hộ. Ý kiến về áo thì mình sẽ comment lại trong Topic của Boo nhé !
Diễn đàn hiện đang nóng trở lại nhờ các Topic, comment và các hoạt động offline của các bạn, chỉ thiếu Cô và Thầy thôi, hy vọng trong thời gian tới các bạn hãy cứ giữ liên lạc như thế và có những biên pháp PR đến các thầy cô nha ! Có thầy cô thì không khí chắc sẽ nóng hơn đó.
Một lần nữa cám ơn các bạn !

https://12a1.forumotion.co.uk
laodai
Học sinh cưng
Học sinh cưng
laodai

Số bài gửi Số bài gửi : 449
Được cám ơn Được cám ơn : 11
Sinh ngày Sinh ngày : 20/08/1991
Đến từ Đến từ : dh khtn

Bài gửiTiêu đề: Re: Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi !   Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! I_icon_minitimeThu Sep 23, 2010 2:48 pm

hi vong Admin giu loi hua nha
nguba777
Giám thị phòng thi
Giám thị phòng thi
nguba777

Số bài gửi Số bài gửi : 738
Được cám ơn Được cám ơn : 57
Sinh ngày Sinh ngày : 18/08/1991
Đến từ Đến từ : DHCN TP HCM

Bài gửiTiêu đề: Re: Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi !   Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! I_icon_minitimeThu Sep 23, 2010 5:05 pm

wey! chi dai ko co account hay sao ma lai xai account cua laodai vay ??? ko dc dau he' !
dang ky nhanh nhanh di!
lan sau nhu vay nua la ko dc ......
Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 858692 Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 858692 Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 858692 Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 858692 Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 858692 Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 858692 Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 711643 Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 711643 Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 862705 Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 862705 Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 862705 Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 862705 Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! 862705
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi !   Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi ! I_icon_minitime

Một vài cảm nhận về buổi Offline của các bạn + Lời xin lỗi !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Những điều cần đặc biệt chú ý !◘ Nhấn nút Cảm ơn để cảm ơn người viết bài nếu bài viết hay + ý nghĩa !!
◘ Nhấn nút để báo cáo bài viết không đúng quy định !
◘ Không cần biết nội dung như nào, nếu viết kiểu ký tự lằng nhằng, không dấu thì sẽ bị xóa mà không cần báo trước.