Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
 nguba777 (738)
 T&J (660)
 laodai (449)
 hatbui (427)
 taonhat (414)
 (ox) (309)
 minktacodok_QT (278)
 copper (237)
 kaka_thanh (155)
 booboo_lee (123)

Share | 

ĐẠI HỘI VÕ LÂM

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ELnino
Em mới vô lớp
Em mới vô lớp
ELnino

Tình trạng Tình trạng : Độc thân
Số bài gửi Số bài gửi : 6
Được cám ơn Được cám ơn : 0
Giới tính Giới tính : Nam
Sinh ngày Sinh ngày : 19/10/1991
Đến từ Đến từ : dh cong nghiep tp hcm

ĐẠI HỘI VÕ LÂM _
Bài gửiTiêu đề: ĐẠI HỘI VÕ LÂM   ĐẠI HỘI VÕ LÂM I_icon_minitimeMon Sep 20, 2010 9:12 pm

Xin tự giới thiệu mình là Hoàng,sinh viên trường ĐH SÀI GÒN và hiện đang công tác taị trường ĐH Xây dựng -Khoa "phụ hồ".Xin cảm ơn các bạn đã quan tâm và mong nhận được ý kiến phản hồi từ các bẹn.
Xin lỗi tâm vì đã ko hỏi ý kiến tâm trước mà đã tung video clip của tâm lên nhưng nếu tâm mà biết thì cũng chẳng sao đâu phải không.
Và đây là hiện trường vụ ân nhậu ở đại hội võ lâm mới đây:5 thằng vơis 5 lít rượu chuối, anh chàng tâm với tânm hồn bay bổng đã cất lên những bài tình ca bất tử đi sâu vào long dan ăn nhậu
Các bạn click vao link nay để xem ,hoàng không dám chạy file này dưới dạng flash vi lý do rất đơn giản là đoạn phim duoi đây mang đậm tính nghệ thuật vì vậy chính phủ khuyến cáo trẻ em dưới 18 tháng không nên xem sẽ rất có lợi cho sức khỏe đó nghen
https://www.youtube.com/watch?v=sMT0ZjQCcb8
Tôi với tư cách là một thành viên ko thường trực ,xin góp ý đôi lời:chắc ko ít phị huynh sex bật khóc khi những đứa con mà họ sinh ra,một tay nuôi nấng mà "tửu lượng" lại kém như vậy.Âý mà jo hiểu sao anh chàng tâm sao hôn đó phomg độ kém quá,còn thắng thì bó tay,ko biết bao giờ hoàng nới có đối thủ đây nữa.Còn lão đaị giã say để làm gì ko biết chắc là có âm muuw den tối gì đây
ĐẠI HỘI VÕ LÂM Anhso-201220_Hình0066
ĐẠI HỘI VÕ LÂM Anhso-201253_Hình0069
ĐẠI HỘI VÕ LÂM Anhso-201220_Hình0066
ĐẠI HỘI VÕ LÂM Anhso-201149_Hình0065
Bay gio hoang tang lop 1 bai hat:

khong tuc tieu dau nhhe,vui ve la chinh phai khong anh em

Husgiraffe_Huy
Học sinh năng nổ
Học sinh năng nổ
Husgiraffe_Huy

Tình trạng Tình trạng : Yêu Đời
Số bài gửi Số bài gửi : 88
Được cám ơn Được cám ơn : 6
Sinh ngày Sinh ngày : 16/12/1991
Đến từ Đến từ : HH

ĐẠI HỘI VÕ LÂM _
Bài gửiTiêu đề: Re: ĐẠI HỘI VÕ LÂM   ĐẠI HỘI VÕ LÂM I_icon_minitimeTue Sep 21, 2010 6:02 pm

Ăn nhậu. Hừz. K tốt rồy
K rũ ai hết
nguba777
Giám thị phòng thi
Giám thị phòng thi
nguba777

Số bài gửi Số bài gửi : 738
Được cám ơn Được cám ơn : 57
Sinh ngày Sinh ngày : 18/08/1991
Đến từ Đến từ : DHCN TP HCM

ĐẠI HỘI VÕ LÂM _
Bài gửiTiêu đề: Re: ĐẠI HỘI VÕ LÂM   ĐẠI HỘI VÕ LÂM I_icon_minitimeWed Sep 22, 2010 11:06 am

akkkk! ăn nhậu mà kko kêu !
ĐẠI HỘI VÕ LÂM 858692 ĐẠI HỘI VÕ LÂM 858692 ĐẠI HỘI VÕ LÂM 858692 ĐẠI HỘI VÕ LÂM 858692 ĐẠI HỘI VÕ LÂM 858692 ĐẠI HỘI VÕ LÂM 858692
hẹn vài tháng sau, ĐẠI HỘI VÕ LÂM mở lại tiếp nhá !
ĐẠI HỘI VÕ LÂM 711643 ĐẠI HỘI VÕ LÂM 711643 ĐẠI HỘI VÕ LÂM 711643 ĐẠI HỘI VÕ LÂM 711643
Sponsored content

ĐẠI HỘI VÕ LÂM _
Bài gửiTiêu đề: Re: ĐẠI HỘI VÕ LÂM   ĐẠI HỘI VÕ LÂM I_icon_minitime

ĐẠI HỘI VÕ LÂM

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Những điều cần đặc biệt chú ý !◘ Nhấn nút Cảm ơn để cảm ơn người viết bài nếu bài viết hay + ý nghĩa !!
◘ Nhấn nút để báo cáo bài viết không đúng quy định !
◘ Không cần biết nội dung như nào, nếu viết kiểu ký tự lằng nhằng, không dấu thì sẽ bị xóa mà không cần báo trước.