Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
 nguba777 (738)
 T&J (660)
 laodai (449)
 hatbui (427)
 taonhat (414)
 (ox) (309)
 minktacodok_QT (278)
 copper (237)
 kaka_thanh (155)
 booboo_lee (123)

Share | 

Cám ơn anh vì tất cả !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
T&J
Quản trị
Quản trị
T&J

Tình trạng Tình trạng : Đang iuCám ơn anh vì tất cả ! 8
Số bài gửi Số bài gửi : 660
Được cám ơn Được cám ơn : 37
Giới tính Giới tính : Nam
Sinh ngày Sinh ngày : 20/08/1991
Đến từ Đến từ : UEH
Tâm trạng hiện nay Tâm trạng hiện nay : Sad

Cám ơn anh vì tất cả ! _
Bài gửiTiêu đề: Cám ơn anh vì tất cả !   Cám ơn anh vì tất cả ! I_icon_minitimeThu Jul 08, 2010 5:03 pm

Cám ơn anh vì tất cả ! 1161931589818769_file

Anh !! Cám ơn anh....!!

Vì anh đã đến bên em thật nhẹ nhàng không vội vã , không chút ồn ào như những người khác đã từng đến với em .Anh rất khác

Cám ơn anh ....!!

Vì đã cho em một bờ vai , một bàn tay thật ấm áp . Đôi lúc thật chặt chẳng muốn rời xa, nhưng đôi lúc lại thật hờ hững làm em lo lắng . Và em biết đó chính là tình yêu .

Cám ơn anh..!!

Vì những dòng tin nhắn mà anh gửi cho em tuy thật ngắn nhưng đã chứa đựng biết bao tình cảm mà anh đã dành cho em....

Cám ơn anh..!!

Vì luôn có mặt những lúc em cần , luôn chia sẽ nỗi buồn vui với em ... Em rắc rối lắm đúng không anh ? Nhưng chỉ với anh em mới như vậy thôi . Thật đấy ! Vì chỉ anh mới chịu được những rắc rối của em gây ra.

Cám ơn anh..!!
Vì luôn tin em . Có thể mình ở quá xa nhau , có thể bên cạnh anh hay em có những người hoàn hảo. Nhưng em biết chẳng ai hoàn hảo , chẳng ai tin em bằng anh cả . Vì thế hãy cứ luôn tin em như vậy , anh nhé . Em tin anh !

Cám ơn anh..!!

Vì anh đã nói rằng anh yêu em và sẽ làm cho em yêu anh.

Thật đơn giản là mình yêu nhau thôi đúng không anh . Mình quen nhau một cách đặc biết , đến với nhau thật tình cờ và tình yêu của mình cũng vậy .Em thấy nó mạo hiểm như một cuộc thí nhgiệm học sinh , nó mạo hiểm đầy bất ngờ . Đôi lúc kết quả là kí hiệu vô cùng trong toán học .

Và em cám ơn anh vì tất cả , vì anh đã cho em biết thế nào là tình yêu anh chân thật,...

https://12a1.forumotion.co.uk

Cám ơn anh vì tất cả !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Những điều cần đặc biệt chú ý !◘ Nhấn nút Cảm ơn để cảm ơn người viết bài nếu bài viết hay + ý nghĩa !!
◘ Nhấn nút để báo cáo bài viết không đúng quy định !
◘ Không cần biết nội dung như nào, nếu viết kiểu ký tự lằng nhằng, không dấu thì sẽ bị xóa mà không cần báo trước.